Poll: คุณคิดว่าแมพนี้เป็นยังไง

+ Reply to Thread
Page 2 of 9 FirstFirst 1234 ... LastLast
Results 11 to 20 of 82
    [M]agician
    น่าสนุกดีน่ะนิ !

nitinai12
    ราตรีสวัสดิ์ครับ อิอิ

-F2aMe-
    น่าเล่นดีครับ ^___^

mark555
    เวอร์หน้าใกล้คลอดละนะครับ + อัพรูปเล็กน้อยหน้าแรก ขอบคุณสำหรับคำเจิมและ คำชมครับ อยากได้คอมเม้นด้วย;]

ป.ล. เปลี่ยนชื่อกระทู้ไงอะT^T
    Last edited by mark555; 21-11-2010 at 02:18 PM.

visitgak
    น่าเล่นมากครับ ดาเมจ imba ดี ชอบ 55+

แต่ผมว่าแมพใหญ่ไปมั้ยครับ อยากให้ลดลงมาอีกสักนิดอ่ะ T_T

mark555
    Quote Originally Posted by visitgak View Post
    น่าเล่นมากครับ ดาเมจ imba ดี ชอบ 55+

แต่ผมว่าแมพใหญ่ไปมั้ยครับ อยากให้ลดลงมาอีกสักนิดอ่ะ T_T

ขอบคุณครับ เรื่องการลดขนาดแมพนี่ มันก็ใหญ่ไปจริงๆครับเดินลำบากมากมาย แต่ถ้าจะให้รื้อใหม่นี่ คง ไม่ไหวT^T
    เราก็พยายามให้มีการ วาปใส่ฮีโร่เพื่อนได้ หรือ วาปใส่วาด หรือยูนิตต่างๆ ได้ ซึ่งจะช่วยลดเวลาการเดินลงไปด้วย เวอร์หน้าอาจมีแจกวาปตั้งแต่เกิดเพราะจำเป็นมาก

ซึ่งถ้าหากใครมีวิธี ทำให้ช่วยลดข้อเสีย แทนการเปลี่ยนขนาดแมพ ก็บอกเพิ่มได้นะครับขอบคุณสำหรับความเห็นดีๆครับ^ ^

mymytot034
    น่าเล่นนะครับ แต่แมพเหมือนจะใหญ่มากเลยเนอะ -*-

SamSam
    ค่ำๆจะไปลองยำ UMS
    เพลงใน clip เพลงของ? (ส่วนไหน ฟังลวกๆ เหมือนมี 2 เพลง)

ถ้าไม่ช้าไป เรื่อย map ใหญ่ ลองทำ Scroll ที่ใช้ Ability Blink แทน? (วาปไปไหนก็ได้ แต่วาปไปใส่ ขาบอสเลย อาจจะดีเกิน)

แล้วก็ อณุญาติให้ Review ตอนนี้รึเปล่า? ถ้าให้ตอน Test ครบจะมา review

Edit:
    Test #1

[Bug]
    King Pipe, Flash Boots, Gem of Sentry Ward ไม่มี Cooldown แสดง

[Question]
    Leaderboard มันทำอะไรได้บ้าง? นอกจากบอกว่าคนนี้ยังไม่ออก

[Comment]
    Solar God Helm ไม่ดีเท่า ของ บอสย่อย (หลายๆ ตัว) *Unconfirm ว่าจาก Boss ใหญ่รึเปล่า
    มี Memory Leaks แต่ไม่ค่อยมีผลหนักนอกจากเล่นเกิน 25 นาที แล้วใช้สกิล จำพวก Shock Wave
    Test #2

[Comment]
    Sand Whale ใช้ War Stomp ทีเดียว ค้างยกห้อง (unconfirm)
    Test #3

[Bug]
    Storm - Rejuvenation Tooltips ตอนอัพ เป็น Block สกิล (tooltips ผิด)
    Volcano King Hand Flame, Jungle King Leaf ไม่แสดง Cooldown
    Last edited by SamSam; 28-11-2010 at 10:32 PM.

mark555
    ขอบคุณครับ เรืองไม่แสดงคูลดาวนี่ผมก็พึ่งรู้ว่าถ้าไม่ใช้พวก Artifact มันจะไม่แสดงคลูดาว itam --*
    ส่วน Leaderboard เวอร์น่าจะเริ่มใส่ แสดง kill กับLvครับ
    Solar God Helm ตอนนี้ดีในระดับหนึ่งละนะครับ((สตั้น4วิ หมื่น กว้าง 900))+750ออล คูลดาวน้อยผมว่าดีกว่าของบอสปกติแต่อาจจะไม่ดีมากมายถ้าเทียบกับ ความยากในการ ฆ่าบอส
    ส่วน กับอีกอัน ขวดไฟเรียก ยัก ตบหมื่น เป็นmegic เอาไว้ +บ้านอะครับ
    ส่วน Sand Whale จากที่ลองเทสยังไม่พบว่าค้างนะครับ

ตอนนี้พบบัค GOD DEW GAY สกิว Flashing Blow มีโอกาศ เป็นอมตะแล้วไม่กลับมาครับ (เทส 23 ตาคราง พบ 2ตา))

อนาคตจะทำให้มีเควสต่อจาก GOD อะครับ กลัวว่าถ้าทำ Solar God Helm ออกมาโกงจะชนะบอสเคววสได้ง่ายเกินไป-*-

เวอร์ใหม่ 1.16 มาเมื่วานนะครับ เพิ่มฮีโร่ใหม่กับแก้ บัค บางอย่างใน 1.15e((ใครตเยอะ))
    ปรับสมดุลมากมาย รีเมกอฮีโร่ที่คิดว่าอ่อนที่สุดในแมพด้วยครับ
    Last edited by mark555; 28-11-2010 at 09:46 PM.

guitared
    ทำ Multiboard ใหม่ให้ละ

แต่ยังไม่ดีพอ

ลุงแซมว่างมาเทสกันหน่อยเน่อ

Facebook Comments