+ Reply to Thread
Page 2 of 4 FirstFirst 1234 LastLast
Results 11 to 20 of 38
    Senior Member
    สงสาร รินโนะ อะ กระจกแว่น แตกเลย

Member
    อ่ะโทษทีๆ พอดีเข้าใจผิดนิดหน่อยคิดว่ามันจะมอพร้อมมอนปกติ- - เอ่อคือเราลงฟ้อนไม่เป็นอะขนาดมีรูป คือให้ก็อปคำพวกนั้นไปพินตอนเราเล่นอยู่หรอ หรือยังไงเราโง่อะไม่เข้าใจ พอก็อปไปพิมตอนกำลังเล่นมันออกมาเป็นภาษาเกาหลีแต่ไม่เห็นชื่อ - -แล้วพิมเกาหลีได้ไง แอบงงตัวเอง

หลายคนเข้าใจผิดกับเรื่องนี้เยอะมาก จะแยกให้ดู

1.การลงฟ้อนต่างๆก็แค่เพื่อให้เห็นฟ้อนนั้นๆเพื่อทำความเข้าใจ หรือก็คือลงมาเพื่อดู
    2.การพิมพ์ ฟ้อนต่างๆใช้ jass แปลเอาเป็นอีกเรื่องไม่เกี่ยวว่าจะมีฟ้อนหรือไม่
    สมมุติว่าจะพิมพ์เกาหลี
    -2.1 ต่อให้ลงฟ้อนครบก็ยังพิมพ์เป็น เกาหลีไม่ได้อยู่ดี
    -2.2 ถึงไม่ได้ลงฟ้อนอะไรเลยแต่ใช้ jass ก็อปไปวางก็พิมพ์ออกมาเป็น ภาษาเกาหลีได้

ปล.อธิบายแบบง่ายๆแล้วนะถ้ายังไม่เข้าใจก็ .....

Junior Member
    มีไอดี Cafe Naver หรอ หรือโหลดจาก UUU

TRD อะ ตอนนี้มันมี 0.63 ละ แต่โหลดไม่ได้ต้องมีไอดีมัน ต้องสมัครSMSไปยืนยัน- -

มี id cafe อยู่ของพี่อะนะ
    เนื่องจากโรงแรมที่ตูทำงานอยู่มีลูกค้า หนีน้ำมาพักกันเยอะ ช่วงนี้เลยไม่ค่อยมีเวลา
    ปล.ลูกค้าเยอะชนิดที่ว่าต้องนอนที่ทำงานเลยทีเดียว พนักงานไม่พอ (=3=)
    Last edited by [T]o[L]ove[R]u-; 18-10-2011 at 04:44 AM.

รูป map ของ โตโฮ ใคร โดนนี้ ร้องอะ
    you fear death?

Quote Originally Posted by [T]o[L]ove[R]u- View Post
    มี id cafe อยู่ของพี่อะนะ
    เนื่องจากโรงแรมที่ตูทำงานอยู่มีลูกค้า หนีน้ำมาพักกันเยอะ ช่วงนี้เลยไม่ค่อยมีเวลา
    ปล.ลูกค้าเยอะชนิดที่ว่าต้องนอนที่ทำงานเลยทีเดียว พนักงานไม่พอ (=3=)
    อื่มถึงว่า เพราะเว็บนี่สมัครโคตรยากด้วย เคยพยายามลองทีละ - -*

ผมชอบเมพนี้มากเลยครับ เล่นกับเพื่อนแล้วสนุกดี
    แต่เสียดาย นารูโตะ วันพีช พอไปผ่านไปหลายๆ wave แล้วจะ lag มาก ยิ่งมากคนยิ่ง lag

ส่วนเืมพ digimon เพิ่งเคยเล่นจากที่นี้ที่อื่นหาไม่เจอ ผมยังงงอยู่กับเรื่องการทำตัวละครลับ
    ที่คุณทำ ผมไม่งงครับ คุณทำให้ผมเข้่าใจเรื่องฟอนท์ ถึงจะไม่มีเกาหลีใช้โปรแกรมของคุณก็ก๊อบลงไปได้
    แต่ทว่า ผมมีข้อสงสัย คือจะก็อปไปลงตอนไหน วิธีทำ ตอนทีเล่นเมพอ่าครับ ผมก็อบไปเป็นภาษาต่างดาวแล้วไปวาง ตอนเริ่มเล่นเกม ก็ไม่มีอะไรปรากฎขึ้นครับ

ขอบคุณมากที่นำเมพสนุกๆ มาฝากครับ มาอัพเดทเวอร์ชั่นใหม่ๆ ด้วยนะครับ ^^

ปัญหาเรื่อง
    แต่เสียดาย นารูโตะ วันพีช พอไปผ่านไปหลายๆ wave แล้วจะ lag มาก ยิ่งมากคนยิ่ง lag
    ตรงนี้ไปปรับ text ให้ low ได้อ่าน rep.0
    ส่วนตัวลับมันมีวิธีทำผมก็ลงไปให้แล้วใน zone ของแมพนั้นๆ
    ตอนนี้ลงแค่ digimon มันจะอยู่ล่างสุดเลยลงนานแล้ว

ปล. one piece ปล่อยโหลดเลยละกันตัวใหม่สุด
    Last edited by [T]o[L]ove[R]u-; 20-10-2011 at 01:40 PM.

ปัญหาเรื่อง
    ตรงนี้ไปปรับ text ให้ low ได้อ่าน rep.0
    ส่วนตัวลับมันมีวิธีทำผมก็ลงไปให้แล้วใน zone ของแมพนั้นๆ
    ตอนนี้ลงแค่ digimon มันจะอยู่ล่างสุดเลยลงนานแล้ว

ปล. one piece ปล่อยโหลดเลยละกันตัวใหม่สุด
    ขอบคุณมากๆ ครับ ^^
    ตรงที่ให้ก๊อบวาง ที่ใช้โปรแกรม jass ตอนไหนครับ

Facebook Comments